Hanyar ganewa na ingancin PCB

Aikace-aikace na PCB allon kewaye sananne ne ga kowa kuma ana iya gani a kusan duk samfuran lantarki. Ci gaban kimiyya da fasaha yana haɓaka haɓakar masana’antar hukumar kewaye ta PCB, kuma mutane suna da buƙatu mafi girma kuma mafi girma don yadudduka, madaidaici da amincin abubuwan haɗin. Akwai nau’ikan allon allon PCB da yawa a kasuwa, kuma yana da wahala a rarrabe ingancin. Dangane da wannan, mai zuwa don koya muku ‘yan hanyoyi don gano allon kewaye na PCB.

Na farko, kuna yin hukunci daga bayyanar

1. Bayyanar walda

Saboda akwai sassan PCB da yawa, idan walda ba ta da kyau, sassan PCB za su faɗi cikin sauƙi, wanda ke shafar ingancin walda da bayyanar PCB. Saboda haka, yana da matukar muhimmanci a yi walda sosai.

Daidaitattun dokoki don girma da kauri

Saboda allon PCB yana da kauri daban -daban zuwa daidaitaccen allon PCB, masu amfani za su iya aunawa da dubawa gwargwadon buƙatun su.

3. Haske da launi

Yawanci allon PCB na waje an rufe shi da tawada don yin rawar rufi, idan kalar allon ba ta da haske, ƙasa da tawada, yana nuna cewa hukumar rufin kanta ba ta da kyau.

Na biyu, daga hukumar yin hukunci

1. Kwali na HB na yau da kullun yana da arha kuma mai sauƙin jujjuyawa da karaya, don haka zai iya yin ƙungiya ɗaya kawai. Launin farfajiyar ɓangaren shine rawaya mai duhu, tare da ƙanshi mai daɗi, kuma murfin jan ƙarfe yana da kauri da bakin ciki.

2, guda 94V0, jirgi na CEM-1, farashin yana da girma fiye da hukumar, launin farfajiyar ɓangaren launin rawaya ne, galibi ana amfani dashi don allon masana’antu da allon wuta tare da buƙatun ƙimar wuta.

3. Gilashin fiber gilashi yana da tsada mai yawa, ƙarfi mai kyau da kore mai gefe biyu. Ainihin, yawancin allon PCB an yi su da wannan kayan. Ko da wane launi na ink ɗin bugawa na PCB don santsi, ba zai iya samun jan ƙarfe ƙarya da sabon abu mai kumfa ba.

Sanin abubuwan da ke sama, ba abu ne mai wuyar ganewa ba PCB hukumar kewaye.