Halayen tawada PCB da amfani da abubuwan da ke buƙatar kulawa

Daga halayen PCB tawada da taka -tsantsan da ake amfani da su, mun san cewa tawada PCB dole ne ta kasance mai cikakken motsawa kafin amfani. A halin yanzu, akwai sabuwar fasahar patent ta ƙasa da samfura – “na’urar juyawa mai juyawa” don motsawar tawada PCB yana da fa’idodi masu fa’ida. “Qi Tian Da Sheng” babban inganci mai kera mai na atomatik (R-S01-2) wanda Shenzhen Hailier Technology Co., Ltd. ya haɓaka da kansa na na’urar juyawa da na’urar dakatarwa ta inji. Shi ne farkon babban aikin samfuri a gida da waje, kuma yana cikin matakin jagorancin duniya a cikin haɗaɗɗen kayan, haɗawa, watsawa da niƙa.

ipcb

Babban Sage Daidaita Sama”Haƙƙarfan haɓakar mai na atomatik yana da alaƙa ta kasancewa daidaitaccen kayan haɗin gwiwa a cikin juzu’i mai sauri biyu da rawar jiki ta hanyar shigar juna, nika juna zuwa cikakken daidaituwa, cikakken santsi. “Spin+vibration” ba 1+1 = 2 ba, amma yana iya zama 1+1> 10. A halin yanzu, an yi amfani da shi sosai a cikin cakuda tawada na masana’antun PCB masu matsakaici da babba.

Kafin wannan, ana samun cakuda kayan rufaffiyar ta hanyar juyawa mai sauƙi ko girgiza mai sauƙi, akwai iyakoki da yawa. Don dalilan ƙirar tsarin, ba shi yiwuwa a haɗa juyawa da rawar jiki tare da injin. Bayan shekaru na bincike da ci gaba, juyawa da rawar jiki yanzu za a iya haɗa su tare, wanda shine ci gaban fasaha na ingantaccen kayan aikin motsa mai na atomatik;

Lokacin motsawa a cikin yanayin juzu’i mai tsabta, za a sami sabon salo a ƙarƙashin aikin ƙarfin centrifugal saboda ƙimar nauyi daban -daban na kayan daban ana zuga su daidai. A lokaci guda, lokacin da saurin juyawa ke ƙaruwa zuwa wani ƙima, ƙarfin centrifugal zai tilasta duk kayan da ke kusa da bango kuma ba za a iya haɗa su daidai ba. Samar da madaidaicin yanayin yanayin girgizawa shine dogaro da CAM ko toshewar hanya da sauran hanyar tilastawa don samarwa, sakawa, ƙimar gazawa, ƙarfin girgiza bai isa ba. Waɗannan hanyoyin ba za su iya samun sakamako mai gamsarwa ba don haɗa kayan da babban ɗigon. Yanzu an warware waɗannan matsalolin ta amfani da hanyar “juyawa + girgiza”. Haka kuma, ana samar da girgiza a cikin wannan fasahar “juyawa + girgiza” saboda juyawa, ba tare da buƙatar CAM ko toshewar mahaifa da sauran sassa masu rauni ba, aikin aminci, abin dogaro, tsawon rai.

Kwantena na kayan abu, a cikin babban juzu’i mai saurin juyawa da jujjuyawar kayan abu mara nauyi a cikin girgiza cikin sauri da saurin juyawa a lokaci guda, sakamakon wanzuwar girgiza, juya asalin koyaushe yana canzawa, girman da shugabanci na kayan ta ƙarfin centrifugal yana cikin canji na yau da kullun, yana ƙaruwa ƙarar tashin hankali na kwararar kayan, yana rage tasirin tasirin centrifugal a kan matsayi, Sabili da haka, ana iya ƙara haɗawa da niƙa kayan yadda yakamata. Gwaji da aikin sun nuna cewa ana iya inganta tasirin sau da yawa.

Ingantaccen ingantaccen mai kera kayan aikin ci gaba da ƙira, tsarin da ya dace. Tsararrawar ƙarfin girgizawa ba ya dogara da CAM, toshewar eccentric da sauran sassa masu sauƙin sakawa. An sami babban juzu’i da jujjuyawar ta hanyar ingantaccen ƙirar tsarin “girgiza a juyawa, juyawa yana haifar da girgizawa”. Juyawa mai karko, girgiza mai ƙarfi, babban inganci, ƙaramin lalacewa, ƙarancin gazawa. Yin aiki sama da awanni 100, farfajiyar gogayya kusan babu lalacewa. A halin yanzu, bayanai daban -daban na aikace -aikacen sun nuna cewa wannan kayan aikin motsawar mai shine kayan aikin motsa mai tare da kyakkyawan aiki da fitaccen sakamako a gida da waje, don haka ake kiranta “Sarkin Biri”.

“Qi Tian Da Sheng” kayan aikin motsawar mai yana ɗaukar fasahar ci gaba ta atomatik. Za’a iya ƙulla akwatunan kayan ta atomatik, sake saita ta atomatik da sassauta lokacin da aikin ya ƙare, ana iya daidaita lokacin aiki ta atomatik, ana iya zaɓar saurin juyawa, sanye take da na’urar kariya. Saboda haka, aikin wannan kayan aikin motsa jiki yana da sauƙi kuma mai lafiya.

R-s01-2 “Qi Tian Big Sage” ingantaccen kayan aikin motsa mai na atomatik (matsakaiciyar mashin) kewayon mai: 0.25 l ~ 20 l na kayan gwangwani. Gilashin tawada lita 1 na iya motsa mai 1 gwangwani zuwa gwangwani 8. Wato, mutum zai iya motsa har zuwa gwangwani 8 na tawada, lokacin mintuna 4-6, matsakaicin lokacin da ake buƙata ga kowane gwangwani na tawada bai wuce minti 1 ba.

Atomatik iko:

1, kowane farawa, injin na sarrafa kansa ta atomatik, akwai matsaloli zasu tunatar, don tabbatar da amincin farawa;

2, ana iya daidaita lokacin aikin injin akan kwamitin;

3, ana iya zaɓar saurin juyawa akan kwamitin;

4, fara juyawa mita, aiki mai santsi, sake saita atomatik lokacin tsayawa;

5, yana jin girman da nauyin kwandon kayan ta atomatik, daidaita ƙarfin matsawa ta atomatik, sassauta ta atomatik bayan gudu;

6, tare da sauya tasha na gaggawa da sauyawa tasha na ɗan lokaci;

7. Nuna ta atomatik na sigogi masu dacewa. Za a nuna nau’in kuskuren ta atomatik lokacin da akwai kuskure.