Ta yaya aluminum PCB ya bambanta da sauran PCB?

aluminum PCB sun fi dacewa da aikace -aikacen da ke haifar da zafi mai yawa. Tufafi mai zafi yana watsa zafi sosai. Yawancin ƙirar kewaya mai ƙarfi an gina su akan PCB na aluminium saboda suna watsa zafi fiye da da’irar al’ada. An tsara PCB na aluminium don aikace -aikacen mai canza wutar lantarki, amma masana’antun aikace -aikacen LED kwanan nan sun fi sha’awar yin amfani da su saboda ƙarfin sanyaya mai ban mamaki.

Fa’idodin PCB na Aluminum

Aluminium PCBS suna da fa’ida iri -iri akan sauran nau’ikan PCB. Fa’idodin da PCBS na aluminium ke bayarwa sune.

Kudin tasiri

Aluminium PCB yana ba da aikin watsa zafi, wanda zai iya adana kasafin kuɗaɗen zafi. Saboda aluminium ana fitar da shi a zahiri, sabanin yawancin nau’ikan PCB, ana iya sake yin shi kuma yana da arha.

Kariya ta muhalli

Abin takaici, wasu nau’ikan PCB suna da guba, kuma suna iya cutar da muhallin mu. Kayan roba da aka yi amfani da su a cikin masana’antar ba su da haɗari ga lafiyar masu amfani.

Koyaya, aluminium abu ne na halitta kuma PCB ɗin sa yana da aminci kuma baya cutar da muhalli. /p>

Ingantaccen watsawar zafi

Wasu abubuwan da ke wargaza zafi da zafin su na iya lalata ƙiren ƙaryarsu. Musamman a yanayin ICS mai ƙarfi, sassan kamar leds suna haifar da zafi har zuwa ɗaruruwan digiri na Celsius. Wannan zafin ya isa ya narke abubuwan da aka lalata da lalata PCBS.

Aluminium shine madaidaicin mai sarrafa zafi wanda ke watsa wutan lantarki na waɗannan abubuwan kuma yana sanya su sanyi.

Da karko na

Allon allon gilashi na yau da kullun suna da alhakin fashewa a ƙarƙashin matsin lamba. Don da’irar da aka sanya a cikin mawuyacin yanayi, ana ba da shawarar PCBS na aluminium. Aluminum yana da ƙarfi mai ƙarfi, wanda ke sa sarrafa abin dogaro da dorewa.

hur:

PCBS na Aluminium suna da nauyi idan aka kwatanta da ƙarfin su. Saboda PCBS na aluminium baya buƙatar ko ƙarancin radiators, an rage yawan nauyin nauyin da’irar.

Aikace -aikacen aluminum PCB

PCBS na Aluminium sun dace da aikace -aikacen da ke buƙatar watsawar zafi mai ƙarfi, ƙarfin injiniya da dorewa. PCBS na ƙarfe yana canja wurin zafi yadda yakamata kuma yana sarrafa zafin jiki na kewaye. PCBS na Aluminium sun kusan kusan sau 10 mafi inganci a fitowar zafi fiye da PCBS fiberglass. Wannan fasalin yana ba masu zanen kaya damar haɓaka girman girman harsashi gaba ɗaya da ƙirar samfura daban -daban.

Za a ambaci wasu aikace -aikacen aluminium PCBS a ƙasa

Rashin wutar lantarki

Hanyoyin samar da wutan lantarki da da’irar ƙa’idoji sun ƙunshi wutar lantarki don ƙwanƙwasa zafi fiye da yadda aka saba.

Sadarwar jiha ta gari

M relays state relays rike babban iko, kuma saboda zafi zafi watsawa, aluminum PCBS ne mafi dace.

Motar

Ana amfani da PCB na aluminium a masana’antar kera motoci. Hanyoyin da aka sanya a cikin samfuran kera motoci suna aiki cikin mawuyacin yanayi kuma suna buƙatar yin nauyi da dorewa.

LED hasken wuta

Ana amfani da allon kewaye na Aluminium a cikin allon haske na LED. Leds abubuwa ne masu mahimmanci, amma suna haifar da zafi mai yawa. Idan ba a kayyade wannan zafin ba, ayyukansu na iya yin tasiri sosai kuma suna haifar da ƙarewar farkon.

Bugu da ƙari, PCBS na aluminium kyakkyawa ne mai haskakawa kuma yana iya adana farashin masu haskakawa a cikin ƙananan matakan walƙiya.

Yadda za a yi aluminum PCB?

Aluminum PCB masana’antu ya ƙunshi matakai daban -daban. Dogaro da dorewar waɗannan PCBS suna da alaƙa da tsarin ƙira. Rashin kulawa da cikakkun bayanai na minti yayin ƙira zai iya shafar ingancin PCBS na aluminium.

Aluminum PCB Layer

Aluminum PCB kunshi dama yadudduka

Layer tushe

An yi shi da aluminium kuma yana da ayyuka na musamman kamar ƙarfi mai ƙarfi da watsawar zafi.

Rufe rufi

Layer mai ruɓewa yana ɗauke da polymers masu zafin jiki mai kyau tare da viscoelasticity mai kyau.

Layer kewaye

< p> Layer ɗin an yi shi da foil na jan ƙarfe kuma an sanya mashin ɗin walda a saman.

Yadda za a zabi masana’antun PCB na aluminium?

Koyaushe la’akari da wasu mahimman abubuwan yayin zabar alama don masana’anta na PCB na aluminium na al’ada.

Masana’antar sarrafa kansa ta atomatik

Tsarin ƙirar PCB na Aluminium yana da iyaka kuma yana buƙatar kulawa ta musamman. Ƙungiyoyin masana’antu masu sarrafa kansa masu haɓaka suna samar da PCBS masu inganci. Dole dakin gwaje -gwajen ku na MCPCB ya zama sanye take da injunan sarrafa kansa na zamani.

fayil

Ƙwararrun masana’antun PCB na aluminium ƙila ba za su iya haɓaka daidaitattun PCBS ba. Gogaggen masana’antun suna daidaitawa don canzawa da sabbin abubuwa akan lokaci don Allah tabbatar da la’akari da fayil ɗin samfur na masana’anta kafin yin oda.

takardar shaida

PCB ɗinku dole ne ya cika ƙayyadaddun ƙimar. Kamfanoni da ba a tabbatar da su ba sun cika waɗannan ƙa’idodin kuma suna ba da samfuran da ba a dogara da su ba.

Kayan aiki masu daraja

Keɓaɓɓen ƙira da kayan PCB na aluminium suna da fa’ida sosai don cimma ƙima mai zafi. Ana iya samun inganci mafi girma ta amfani da kayan inganci masu inganci. Amfani da gurɓataccen alloy na aluminium ko wasu kayan na iya lalata aminci da dorewar PCB.

gubar lokaci

Idan kuna buƙatar ƙira, haɓakawa, da isar da PCBS a cikin takaitaccen lokaci, dole ne kuyi la’akari da lokutan jagora lokacin zaɓar mai ƙira. Wasu masana’antun suna ɗaukar tsawon lokaci fiye da yadda aka saba.