Wane irin tasiri ne launi na PCB ke da shi akan aikin sa?

First of all, as the buga kewaye hukumar, PCB yafi bada haɗin kai tsakanin kayan aikin lantarki. Babu wata dangantaka ta kai tsaye tsakanin launi da aiki, kuma bambanci a cikin pigments ba ya shafar kayan lantarki. Ayyukan kwamitin PCB an ƙaddara su ta hanyar abubuwa kamar kayan da aka yi amfani da su (ƙimar Q mai girma), ƙirar waya da yadudduka da yawa na jirgi. Koyaya, yayin aikin wanke PCB, baƙar fata shine mafi kusantar haifar da bambancin launi. Idan albarkatun ƙasa da tsarin masana’anta da masana’antar PCB ke amfani da su sun ɗan bambanta, ƙimar lahani na PCB zai ƙaru saboda bambancin launi. Wannan kai tsaye yana haifar da haɓakar farashin samarwa.

ipcb

Wane irin tasiri ne launi na PCB ke da shi akan aikin sa?

A zahiri, ana ganin albarkatun PCB a ko’ina cikin rayuwarmu ta yau da kullun, wato, fiber gilashi da guduro. Gilashin fiber da guduro suna haɗuwa kuma suna taurare don zama mai hana zafi, mai rufewa, kuma ba sauƙin lanƙwasa allo ba, wanda shine tushen PCB. Tabbas, PCB substrate da aka yi da fiber gilashi da guduro kadai ba zai iya gudanar da sigina ba. Saboda haka, a kan PCB substrate, masana’anta za su rufe wani Layer na tagulla a saman, don haka PCB substrate kuma za a iya kira wani tagulla-sanyi substrate.

Kamar yadda alamun da’ira na PCB baƙar fata ke da wuyar ganewa, zai ƙara wahalar gyarawa da gyarawa a cikin matakan R&D da bayan-tallace-tallace. Gabaɗaya, idan babu alama tare da manyan masu ƙira na RD (R&D) da ƙungiyar kulawa mai ƙarfi, ba za a iya amfani da PCB baƙar fata cikin sauƙi ba. na. Ana iya cewa yin amfani da PCB baƙar fata alama ce ta amincewar alamar a cikin ƙirar RD da ƙungiyar kulawa ta baya. Daga gefe, shi ma yana nuna amincewar masana’anta a cikin ƙarfinsa.

Dangane da dalilan da ke sama, manyan masana’antun za su yi la’akari da hankali lokacin zabar ƙirar hukumar PCB don samfuran su. Saboda haka, yawancin samfuran da ke da manyan kayayyaki a kasuwa a waccan shekarar sun yi amfani da PCB ja, PCB koren PCB ko sigar PCB mai shuɗi. Baƙar fata PCBs ana iya ganin su a tsakiyar-zuwa-ƙarshe ko manyan samfuran flagship, don haka kwastomomi kada su sake tunanin PCBs baƙar fata. PCB ya fi PCB kore.