Raba dabarun ƙirar samfur na PCB

1. Bincika kuma zaɓi masu ba da kaya a farkon ƙira

Bayan ƙungiyar ƙira ta kammala samfuri, mataki na gaba a cikin tsarin ƙira shine samun samfurin gwaji. Duk da yake ga ƙungiyar wannan mataki ɗaya ne kawai aka zana, a zahiri tsarin yana ƙunshe da matakai da yawa, kamar siyan abubuwan haɗin gwiwa da yin da’irori da aka buga, waɗanda ke buƙatar haɗa su da kyau PCB. Yadda ake aiwatar da dukkan tsarin samarwa ya dogara da zaɓi da kuma sarrafa ƙungiyar ƙira.

ipcb

Sabili da haka, kuna buƙatar fahimtar tsarin samarwa a gaba, gami da samar da kayan aiki da iyawar mai ba da sabis, wanda zai iya taimaka muku rage sake yin aiki da sake tsarawa. Nasara kowane yaƙi. Tabbas, a kowane hali, dole ne a yi allon allon kewaye kamar yadda aka tsara.

2, kafin shimfidawa, rage farashi, inganta aiki

Kudin yana nufin ba kawai adadin abubuwan da aka yi amfani da su a cikin ƙira ba, har ma da rikitarwa na ƙirar PCB, yawan gwajin flypin, da batutuwan da suka shafi ƙira. Don haka, kuna buƙatar haɓaka aikin PCB ɗin ku kafin shimfidar wuri, gwargwadon yuwuwa kafin shimfidar farashin da ba dole ba.

3. Haɓaka shimfidar ku a cikin tukunyar masana’anta

Kowace masana’anta da ya zaɓa, zai sami Sweetpot, kuma ƙirar tana daidai a tsakiyar taga tsarin masana’anta. Daga wannan gaba, a cikin ƙarfin samarwa, ƙananan canje-canje a cikin masana’anta na iya ci gaba da kiyaye ƙirar ku, ta haka ƙara riba da amincin ku.

4. Yi amfani da kayan aikin DFM mai siyarwa don tabbatar da yawan samfuran ku

Wani ƙwararren mai kera PCB zai bincika kurakuran dubawa na gani don kowane cikakkun bayanai na ƙirar ta hanyar gudanar da ƙirar ku a cikin kayan ƙera-ƙira (DFM). Babban masana’anta zai ba da rahoton yuwuwar yuwuwar lokacin faɗin ƙirar ku. Rahoton shine don tabbatar da cewa ƙirar ku ta dace da tsarin masana’anta. Wannan rahoto wani muhimmin mataki ne na samun allunan taro masu dacewa kuma shine matakin farko na haɓaka hukumar da’ira da aka inganta don samarwa.

5. Sarrafa samfuri da ƙimar ɓoye

Kasance cikin shiri don yin bita daga farko na iya yin samfuri don ƙirƙirar ƙirar ƙira mai ƙarfi. Idan aka yi la’akari da ɓoyayyen kuɗin ƙungiyar ƙirar mutum biyar, zai ɗauki kwanaki na aikin mutane biyar don kammala wannan shiri, wanda zai iya zama mara amfani. Amma wannan shirye -shiryen zai cece ku aƙalla samfuri guda ɗaya – kusan kwanaki biyar.

Lokacin da ƙirar PCB ta fi sauƙi, ko nesa da fa’idodin fasaha na yanzu, waɗannan dabarun ba su da tasiri a kan tsarin ƙirar ku. Waɗannan dabarun suna ƙara zama mahimmanci idan kun kasance masu tsauri da kurakurai a gwajin da’ira.